Diễn Đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chủ Nhật Của Bạn (19/12)

Go down

Chủ Nhật Của Bạn (19/12) Empty Chủ Nhật Của Bạn (19/12)

Bài gửi  Admin 19/12/2010, 21:57

Dương Cưu ( 21/3 - 20/4)
Dành thời gian để nghỉ ngơi vì bạn cần sạc lại năng lượng của mình. Giải phóng những phiền muộn và gạt bỏ mọi gánh nặng vào ngày hôm nay vì bạn xứng đáng được thư giãn. Bạn cũng cần xem xét cẩn thận các kế hoạch và hành động của mình trước khi làm một việc gì đó trong ngày này.
Kim Ngưu (21/4 – 21/5)
Bạn nên giải quyết dứt điểm những kế hoạch đã định sẵn. Hôm nay là một ngày tuyệt vời cho bạn thực hiện chúng. Bạn đã thu thập một lượng thông tin lớn và phân tích tỉ mỉ thời gian gần đây. Và giờ là lúc cho bạn áp dụng điều đó một cách hoàn hảo.
Song Tử (22/5 – 21/6)
Bạn có thể gặp khó khăn để bắt đầu mọi thứ hôm nay và đây là thời điểm tốt để lập ra các kế hoạch. Hãy thực tế và cẩn thận trong hành động của bạn để đạt được mục tiêu nhất định. Nếu bạn cảm thấy nghi ngờ về điều gì đó, hãy chọn những hướng đi chắc chắn hơn.

Chủ Nhật Của Bạn (19/12) T467449

Cự Giải (22/6 – 22/7)
Bạn ở trong một trạng thái đầy cảm xúc hôm nay. Nếu không có cái nhìn vào thực tế, bạn có thể thấy mình gặp rắc rối sau này. Bạn càng trở nên viển vông thì càng gặp phải những thất bại đau đớn. Hãy thực tế với tình hình hiện tại và tự tin để giải quyết các vấn đề gặp phải.
Sư Tử (23/7 – 22/Cool
Bạn đừng nên cố gắng quá mức ngày hôm nay và tập trung vào những việc cần làm. Bạn không cần phí thời gian để thu hút sự chú ý của người người khác. Hãy mặc kệ họ và tập trung vào công việc và mục tiêu của mình. Bạn sẽ thấy rằng mình làm việc hiệu quả miễn là tập trung và bình tĩnh.
Xử Nữ (23/8 – 22/9)
Hôm nay là một ngày tuyệt vời và mọi việc đều diễn ra suôn sẻ với bạn. Hãy chắc rằng mình cần bám chắc mặt đất trước khi tiến những bước tiếp theo. Bạn có thể thu được nhiều thành quả tuyệt vời hôm nay vì vậy đừng để phí thời gian.

Chủ Nhật Của Bạn (19/12) T467450

Thiên Bình (23/9 -23/10)
Bạn nên xem xét bất kỳ một lời đề nghị vui chơi nào của một người bạn. Bạn cần chăm sóc ngôi nhà của mình và thực hiện những công việc lặt vặt hôm nay. Hãy bắt đầu với ngôi vườn và mua một vài cái cây để trồng vào đó. Bạn có tính kỷ luật và nó sẽ giúp bạn giải quyết nhiều thứ.
Bò Cạp (24/10 – 22/11)
Bạn nên kiềm chế cảm xúc của mình hôm nay vì có khả năng bạn sẽ trải qua những cảm xúc cực đoan. Hãy để cho tâm trí của bạn được nghỉ ngơi và bình tĩnh. Bạn có thể đi dạo để tinh thần được thư thái. Trước khi tiếp xúc với người khác, hãy chắc rằng bạn ở trong một trạng thái bình thường và không quá khích.
Nhân Mã (23/11 – 21/12)
Bạn nên chăm sóc ngôi nhà của mình hôm nay về cả phương diện vật chất và tình cảm. Hãy thanh toán các hoác đơn và thu dọn phòng ngủ ngăn nắp. Đừng quên làm sạch bụi dưới giường và những ám ảnh trong đầu bạn. Những người thân sẽ thấy hài lòng với điều bạn làm.

Chủ Nhật Của Bạn (19/12) T467451

Ma Kết (22/12 -20/1)
Bạn sẽ thấy rằng mình trở nên mạnh mẽ và tự tin hơn hôm nay, do vậy đừng ngại ngần khám phá điều mới lạ và chấp nhận các rủi ro. Bạn cần hành động rõ ràng và quyết đoán. Bạn có nhiều quyền lực và hãy sử dụng một cách khôn ngoan.
Bảo Bình (21/1 – 19/2)
Có lẽ hơi khó khăn cho bạn để thực hiện một kế hoạch nào đó hôm nay. Đây có thể là tín hiệu chỉ ra rằng bạn nên tạm gác lại các dự định của mình. Hãy xem xét các kế hoạch khác và thử nghiệm nhiều hơn. Bạn sẽ thấy rằng mình có thể thực hiện rất nhiều điều ngày hôm nay nếu bạn tập trung và nghiêm túc.
Song Ngư (20/2 - 20/3)
Hoàn thành bất cứ việc gì bạn còn làm dang dở ngày hôm qua. Buổi sáng là lúc bạn lên kế hoạch, buổi chiều thực hiện, và buổi tối là thời gian cho bạn thư giãn. Hãy để ý cẩn thận về thời gian và hạn chế về thể chất và tinh thần của bạn. Những nỗ lực đó sẽ mang lại lợi ích cho bạn sau này.
Admin
Admin
Admin
Admin

Danh Tiếng : 9

https://teenstar.forumvi.com

- Similar topics