Diễn Đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tử vi ngày thứ 2 [ 27/12/2k10]

Go down

Tử vi ngày thứ 2 [ 27/12/2k10] Empty Tử vi ngày thứ 2 [ 27/12/2k10]

Bài gửi  • 사탕 bb * ツ• 27/12/2010, 18:50

Vận may trong ngày: Thứ hai (27/12/2010)
26-12-2010 14:49
Vận may trong ngày: Thứ hai (27/12/2010)

Xử Nữ có thể cần phải rất cố gắng mới kiềm chế được những giây phút bốc đồng trong thứ hai này.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu nên biết tận dụng sự quyến rũ và nét duyên dáng của mình khi đưa ra yêu cầu của mình nhé. Mọi người khó có thể từ chối bạn đấy. Bạn thấy thật dễ dàng nếu tham gia vài chương trình khuyến mãi, vui chơi có thưởng hoặc có được khoản vay nóng bạn cần.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu có cảm thấy bạn đang bị thôi thúc đi đến tận cùng mọi con đường bởi những thú vị mới? Điều này thật tuyệt, nhưng bạn cũng nên thử phanh của mình trước khi lên đường nhé. Đó là cách dễ dàng và an toàn nhất để bạn có thể thực hiện được nhiều mong muốn của mình đấy.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Vô vàn suy tư lớn lao đang chật ắp trong đầu và Song Sinh sẽ chớp được ý tưởng tốt nhất trong những điều tốt ấy. Bạn chỉ cần đảm bảo rằng, khi bạn công bố thành tựu lớn này, tất cả những người quan trọng trong cuộc đời của bạn đều có mặt mà thôi.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải nên theo dõi và canh chừng công việc của những người xung quanh nhé. Không phải họ đang âm mưu chống lại bạn, mà đó chỉ là cách để bạn đảm bảo rằng, mình sẽ không bị lãng quên trong những thời điểm bạn nghĩ nên ở bên họ, để giúp đỡ hoặc đơn giản là chia sẻ thành công.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Sự ngọt ngào của Sư Tử dường như đang tăng lên một mức mới trong hôm nay và bạn có thể hiểu là tình yêu của mình sẽ có cơ hội được thăng hoa lúc này. Bạn có ý tưởng tuyệt vời để có được cái gật đầu e lệ của người ấy hoặc làm tươi mới tình cảm của cả hai như lúc ban đầu.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ có thể cần phải rất cố gắng mới kiềm chế được những giây phút bốc đồng thứ hai này. Đó có thể là khi bạn ham hố một dịch vụ buôn bán nghe thì hấp dẫn nhưng lại chẳng hợp với khả năng của bạn chút nào, hoặc cũng có thể là khi bạn muốn quát mắng công việc chậm trễ của đồng nghiệp trong khi họ đang sắp sửa hoàn thành.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình thật may mắn vì sở hữu cả vẻ đẹp bên trong và bên ngoài đều rất được yêu mến. Thứ hai này, sự hoàn hảo của bạn lại càng trở nên ngọt ngào và quyến rũ. Nên nếu bạn muốn bắt đầu một mối quan hệ lãng mạn, thì đây hẳn là thời điểm cực kỳ thích hợp đấy.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp đang rất nhạy cảm với những điều mới mẻ và bạn sẽ thấy mình có khả năng tốt hơn khi lắp ghép những manh mối đang đến trong ngày. Mở to đôi mắt và chắc chắn rằng bạn vẫn đang chăm chú kiếm tìm nhé, thành công của bạn đang ở gần kề rồi đấy.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nếu Nhân Mã định lấy lợi ích của người khác làm tiêu chí cho hành động của mình, bạn chắc chắn sẽ được đánh giá rất cao, ít ra là từ người đó. Ủng hộ họ trong công việc, giúp họ được lắng nghe bởi những người mà họ quan tâm hoặc đơn giản chỉ là cái vỗ vai động viên, an ủi cũng giúp bạn trở thành người hùng của họ trong hôm nay rồi.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Chúc mừng Ma Kết vì bạn đang ở vị trí dẫn đầu như mong đợi, nhưng bạn có thực sự thích nó không? Vị trí này khiến nhất cử nhất động của bạn đều được chú ý, nhưng cũng thật khó để bạn tránh khỏi những ánh mắt soi mói, dò xét không cần thiết. Thư giãn chút nào và thể hiện thật tốt nhé.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Thử tiếp cận với những người mới đến trong hôm nay, Bảo Bình nhé. Bạn không hề bị giới hạn trong xã giao chỉ bởi số lượng bạn bè hoặc một típ tính cách cố định của các mối quan hệ. Năng lượng giao tiếp của bạn đang chứng minh chẳng có gì là không thể.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Song Ngư đang tìm kiếm sự cân bằng trong cuộc sống, bởi bạn cảm thấy mình thiếu thốn điều gì đó thời gian gần đây. Bạn có thể sẽ cần tới gia đình để giúp bạn thoát khỏi những rắc rối mà bạn thực sự đã tiêu tốn quá nhiều thời gian vô bổ vào nó.
• 사탕 bb * ツ•
• 사탕 bb * ツ•
Moderators
Moderators

Danh Tiếng : 18

- Similar topics