Diễn Đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tữ vi ngày thứ 7 - 8/1/2k11

Go down

Tữ vi ngày thứ 7 - 8/1/2k11 Empty Tữ vi ngày thứ 7 - 8/1/2k11

Bài gửi  • 사탕 bb * ツ• 8/1/2011, 18:21

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Những vấn đề mà Dương Cưu phải đối mặt sẽ chẳng được giải quyết triệt để nếu như bạn không đặt chúng lên mức độ ưu tiên hàng đầu. Lời khuyên cho bạn là nên kiên nhẫn một chút để nghe lời giảng giải của mọi người xung quanh, đừng vội nổi cáu nhé.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu đang trăn trở điều gì? Dù là gì đi nữa, đừng ngại chia sẻ những điều ấy với bạn bè để được tư vấn. Ngoài ra, đây cũng là ngày để bạn giúp đỡ mọi người một cách thật nhiệt tình, chu đáo và đón nhận những món quà bất ngờ vào cuối ngày.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Đừng để bất cứ sự hiểu nhầm nào xảy ra vì sự không rõ ràng của mình nhé Song Sinh. Bạn có thể cảm thấy nản chí khi biết một thông tin nào đó, tuy nhiên hãy cứ lạc quan lên vì mọi việc sẽ trở nên rất triển vọng trong thời gian tới.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Đầu óc Cự Giải đang tập trung vào những vấn đề mang tính tổng quan, vậy thì đừng để bị vướng vào những việc nhỏ nhặt có thể khiến bạn bị xao lãng. Nếu có thể, bạn nên nhờ đến sự hỗ trợ của mọi người.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Mọi thứ đều có vẻ khá mập mờ trong ngày thứ bảy này, vì thế Sư Tử nên giao tiếp một cách khéo léo và thận trọng. Nếu có thể, bạn nên kiên nhẫn chờ đợi thời điểm thích hợp để giải quyết mọi việc.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Dù rằng mọi người không gọn gàng, ngăn nắp như Xử Nữ nhưng đó cũng không phải lý do để bạn mất kiên nhẫn với họ. Hãy dành thời gian cho mình và chờ đến khi họ đề nghị sự trợ giúp của bạn.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Nhịp điệu sống quen thuộc của Thiên Bình sẽ bị phá vỡ trong ngày thứ bảy này, tuy nhiên đừng vì thế mà lo lắng nhé, bởi đây là dấu hiệu của sự thay đổi tích cực. Ngoài ra, bạn cũng không nên mạo hiểm với những việc mới mẻ nếu chưa xem xét kỹ lưỡng.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Chuyện tình cảm của Bò Cạp sẽ được hâm nóng bởi một điều thú vị tưởng chừng thuộc về quá khứ. Ngày này, bạn bỗng trở nên bí ẩn hơn trong mắt mọi người - bản thân bạn cũng thấy khó hiểu về chính mình. Đây chính là lúc để bạn khám phá tâm hồn mình đấy.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Những lời động viên chân thành của Nhân Mã chính là động lực tuyệt vời cho người yêu thương của bạn bứt phá. Trong ngày, bạn cũng cần phải thận trọng và kiểm tra kỹ càng các chi tiết trước khi tiến hành công việc nếu không muốn bỏ quên những yếu tố quan trọng.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết sẽ gặp phải một chút lúng túng trong giao tiếp với bạn bè hay thành viên trong gia đình, cho tới khi bạn tìm ra được hướng đi mới trong cách trao đổi của mình. Đừng lo lắng nhé, mọi việc sẽ sớm tốt cả thôi.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Hôm nay không thích hợp để bạn đi mua sắm đâu nhé Bảo Bình, dù bạn có cần món đồ gì thì cũng cứ để tới một dịp khác. Đây là ngày mà dù không muốn, bạn cũng sẽ mất thời gian trao đổi với nhiều người, nhưng điều quan trọng là giữ cho tinh thần thật thoải mái nhé.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Đừng coi nhẹ lời nói của mọi người nhé Song Ngư, hãy lắng nghe đi và bạn sẽ tìm ra những ẩn số giá trị. Trong ngày, thay vì nằm ườn trên giường, bạn nên chăm sóc sức khỏe cho bản thân bằng các hoạt động tích cực.
• 사탕 bb * ツ•
• 사탕 bb * ツ•
Moderators
Moderators

Danh Tiếng : 18