Diễn Đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thứ bảy của bạn (18/12)

Go down

Thứ bảy của bạn (18/12)  Empty Thứ bảy của bạn (18/12)

Bài gửi  Admin 18/12/2010, 19:57

Cứ để cho khiếu hài hước của Sư Tử thỏa chí tung hoành. Bạn mang lại tiếng cười rộn rã cho người thân, bạn bè và đó là điều hết sức hạnh phúc.

Thứ bảy của bạn (18/12)  T467006

Dương Cưu (21/3 -– 20/4)

Hôm nay sẽ có không gian riêng cho Dương Cưu như bạn từng mong ước từ những ngày đầu tuần. Đừng nghĩ gì đến công việc nữa nhé, hãy tạm gác mọi thứ sang một bên để tinh thần thoải mái. Như vậy, bạn sẽ bắt đầu một tuần làm việc mới hiệu quả hơn.
Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Công việc cần làm theo nguyên tắc thì bạn nên tuân theo. Đừng để cho tình cảm dính líu vào, sẽ rất khó giải quyết. Bạn nên có sự rạch ròi ngay từ đầu ngày để tránh những hệ lụy về sau. Hôm nay, Kim Ngưu sẽ thể hiện sự bất đồng ý kiến khá gay gắt với người lớn tuổi.
Song Tử (22/5 – 21/6)

Ban ngày bạn cứ thả sức với những hoạt động mình yêu thích. Chiều tối đến, nếu có điều gì đó ấm ức trong lòng, Song Tử phải nói hết đi nhé. Đừng ôm những điều khó chịu đó đi vào giấc ngủ để rồi ngày mai bạn lại mệt nhoài.
Cự Giải (22/6 – 22/7)

Hôm nay, Cự Giải có thể sẽ phải suy nghĩ rất nhiều về việc lựa chọn công việc cho tương lai. Buổi chiều, bạn sẽ vô cùng bực tức khi chứng kiến người thân bị đối xử khá thô bạo. Bạn sẽ lên tiếng đến cùng để bảo vệ người thân.
Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Cứ để cho khiếu hài hước của Sư Tử thỏa chí tung hoành. Bạn mang lại tiếng cười rộn rã cho người thân, bạn bè và đó là điều hết sức hạnh phúc. Bạn sẽ được tận hưởng những giờ phút lãng mạn bên người yêu trong ngày thứ bảy này đấy.
Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Bạn sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ để ngày mai có thể dành trọn cho người mình yêu thương. Tuy nhiên, để đạt được điều đó, Xử Nữ cần tập trung rất cao độ. Tâm hồn bạn lơ lửng trên mây thì sẽ không làm được việc gì ra hồn đâu nhé.

Thứ bảy của bạn (18/12)  T467007

Thiên Bình (23/9 – 23/10)
Bạn cần lên kế hoạch, tính toán cẩn thận trước khi bàn giao tài chính cho ai đó. Hôm nay là một ngày nghỉ với bạn nhưng xem ra điều đó không được trọn vẹn vì có nhiều sự cố bất ngờ xảy ra mà Thiên Bình không lường trước được.
Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Sự khéo léo của người đối diện có thể làm Bò Cạp bị lạc lối. Đừng vội tin những ngôn từ ngọt ngào của họ. Trước tiên, bạn hãy lắng nghe, sau đó tìm hiểu thật kỹ rồi mới hành động, bạn nhé.
Nhân Mã (23/11 – 21/12)

Hôm nay bạn quyết định điều gì cũng khó. Vấn đề là do Nhân Mã lưỡng lự và thiếu quyết đoán. Chính bản thân bạn cũng không biết mình phải làm gì do cái đầu gần như bị tê liệt sau quá nhiều biến cố xảy ra trong thời gian trước đó.
Ma Kết (22/12 – 20/1)

Bạn thấy thật khó để chia sẻ những điều sâu kín nhất trong tâm hồn vì người nghe chưa thực sự nhiệt tình tiếp nhận thông tin từ phía bạn. Vậy thì đừng phí thời gian để suy nghĩ về viết đó nữa. Giải phóng sự trĩu nặng trong tâm hồn bằng một hoạt động giải trí nào đó đi.
Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Buổi sáng bạn sẽ bận rộn với các lịch hẹn, với các bữa tiệc. Buổi chiều bạn sẽ không còn có khả năng thực hiện những điều đó nữa vì công việc quá nhiều. Bạn không phải là người duy tâm nhưng sẽ muốn giải quyết rắc rối theo cách riêng của mình, điều đó hoàn toàn hợp lý đấy.
Song Ngư (20/2 - 20/3)

Những cãi vã vặt vãnh có thể mài mòn tình cảm của bạn với người thân. Bạn nên giải thoát mình khỏi những câu chuyện như vậy để tập trung vào những việc có ý nghĩa hơn, chẳng hạn như học tập, du lịch hoặc ít nhất làm điều mình thích.
Admin
Admin
Admin
Admin

Danh Tiếng : 9

https://teenstar.forumvi.com